Soi Kèo dự đoán
🏆
Romania Liga I
Farul Constanta
-
Chờ kết quả
Arges Pitesti
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
X
2
Kèo Cơ Hội Kép
1X
X2
12
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Farul Constanta vs Arges Pitesti
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 17/10/25 • Liga I
Farul Constanta
0 - 0
HT: 0 - 0
Arges Pitesti
12/02/23 • Liga I
Arges Pitesti
0 - 0
HT: 0 - 0
Farul Constanta
11/09/22 • Liga I
Farul Constanta
3 - 0
HT: 1 - 0
Arges Pitesti
14/05/22 • Championship Group
Farul Constanta
1 - 0
HT: 1 - 0
Arges Pitesti
09/04/22 • Championship Group
Arges Pitesti
0 - 2
HT: 0 - 1
Farul Constanta
21/02/22 • Liga I
Farul Constanta
0 - 1
HT: 0 - 0
Arges Pitesti
17/10/21 • Liga I
Arges Pitesti
2 - 1
HT: 0 - 0
Farul Constanta
Thống Kê Đối Đầu: Farul Constanta vs Arges Pitesti
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Farul Constanta
VS
Arges Pitesti
7
Tổng bàn thắng
9
2
Trận thắng
4
3
Sạch lưới
2
1
Ghi bàn trung bình
0.9
2
Thắng Hiệp 1
1
0.857
Bàn thua trung bình
1.7
4
Số trận Hòa
0
1
Số trận Thua
6
5
H1 Hòa
5
0
H1 Thua
4
31.2%
Nhà cái dự báo Hòa
28.5%
32.9%
Nhà cái dự báo Thua
59.3%
Farul Constanta
Thắng: 40.4%
Thắng: 40.4%
Arges Pitesti
Thắng: 18.5%
Thắng: 18.5%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng mổ xẻ trận đấu giữa Farul Constanta và Arges Pitesti.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Farul Constanta sẽ có cuộc tiếp đón Arges Pitesti trên sân nhà trong một trận đấu mà họ được đánh giá cao hơn khá nhiều. Dựa trên các số liệu thống kê, Farul Constanta đang thể hiện một phong độ ổn định hơn, đặc biệt là sự chắc chắn trong phòng ngự. Trong khi đó, Arges Pitesti lại cho thấy nhiều bất ổn, đặc biệt là hàng thủ yếu kém và một phong độ thi đấu "không biết hòa" (chỉ thắng hoặc thua). Đây là cơ hội vàng để Farul Constanta giành trọn 3 điểm để củng cố vị trí của mình.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
Phong độ Farul Constanta (Chủ nhà):
* Tổng quan: Farul Constanta đã thi đấu 7 trận, với thành tích 2 thắng, 4 hòa và chỉ để thua 1 trận. Đây là một phong độ khá ổn định, cho thấy họ là một đội bóng khó bị đánh bại.
* Hàng công & Hàng thủ: Ghi được 7 bàn thắng (trung bình 1 bàn/trận) và chỉ để thủng lưới 6 bàn (trung bình 0.857 bàn/trận). Con số này cho thấy Farul có một hàng thủ khá chắc chắn và hiệu quả.
* Khả năng giữ sạch lưới: Giữ sạch lưới 3/7 trận, một tỷ lệ ấn tượng, củng cố thêm nhận định về sự vững chắc của hàng phòng ngự.
* Hiệp 1: Farul có thành tích hiệp 1 rất tốt với 2 trận thắng, 5 trận hòa và không thua trận nào. Điều này cho thấy họ thường nhập cuộc tốt và kiểm soát thế trận ngay từ đầu.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra là 40.4%, tỷ lệ hòa 31.2%, và tỷ lệ thua 32.9%. Farul được đánh giá là đội cửa trên.
Phong độ Arges Pitesti (Khách):
* Tổng quan: Arges Pitesti đã thi đấu 10 trận, với 4 trận thắng, 0 trận hòa và 6 trận thua. Việc không có trận hòa nào cho thấy Arges Pitesti là một đội bóng thiếu sự cân bằng, thường chơi "tất tay".
* Hàng công & Hàng thủ: Ghi được 9 bàn thắng (trung bình 0.9 bàn/trận) và để thủng lưới tới 17 bàn (trung bình 1.7 bàn/trận). Đây là một thống kê đáng báo động, cho thấy hàng thủ của Arges Pitesti cực kỳ yếu kém và dễ bị xuyên thủng. Hàng công cũng không quá sắc bén.
* Khả năng giữ sạch lưới: Chỉ giữ sạch lưới 2/10 trận, một con số thấp, phản ánh rõ ràng vấn đề ở hàng phòng ngự.
* Hiệp 1: Thành tích hiệp 1 kém cỏi với 1 trận thắng, 5 trận hòa và 4 trận thua. Arges Pitesti thường gặp bất lợi hoặc bị dẫn trước ngay từ hiệp 1.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra chỉ là 18.5%, tỷ lệ hòa 28.5%, và tỷ lệ thua lên đến 59.3%. Arges Pitesti là đội cửa dưới rõ rệt và khả năng thua trận là rất cao.
Điểm nhấn đối đầu:
Mặc dù không có dữ liệu đối đầu trực tiếp, nhưng dựa vào phong độ và số liệu thống kê, Farul Constanta vượt trội hơn hẳn so với Arges Pitesti về mọi mặt, đặc biệt là sự vững chắc trong phòng ngự và khả năng kiểm soát thế trận. Hàng thủ yếu kém của Arges Pitesti sẽ là điểm yếu chí mạng khi đối đầu với một Farul ổn định.
---
3. KÈO ĐẶC BIỆT (Dự đoán)
* Kèo Châu Á (Kèo chấp):
* Farul Constanta được đánh giá là đội mạnh hơn và có lợi thế sân nhà. Với tỷ lệ thắng của nhà cái nghiêng hẳn về Farul và tỷ lệ thua cao của Arges, việc chọn Farul chấp là hợp lý. Mức chấp có thể là -0.75 hoặc -1.0.
* Dự đoán: Chọn Farul Constanta chấp
* Kèo Tài/Xỉu (Over/Under):
* Farul Constanta có hàng thủ tốt (0.857 bàn thua/trận) và hàng công ghi 1 bàn/trận. Arges Pitesti thủng lưới tới 1.7 bàn/trận nhưng hàng công chỉ ghi 0.9 bàn/trận.
* Tổng số bàn thắng trung bình của cả hai đội trong các trận đấu của họ là khoảng 1.9 bàn (Farul ghi + Arges ghi) và 2.55 bàn (Farul thủng + Arges thủng).
* Với tính chất chắc chắn của Farul và sự kém hiệu quả của hàng công Arges, khả năng bùng nổ bàn thắng không cao. Farul có thể ghi 1-2 bàn và Arges khó lòng ghi nhiều hơn 1 bàn.
* Dự đoán: Xỉu 2.5 (hoặc Xỉu 2.25 nếu có)
* Kèo Hiệp 1:
* Farul Constanta có thành tích hiệp 1 bất bại (2 thắng, 5 hòa, 0 thua), cho thấy họ thường nhập cuộc rất tốt. Ngược lại, Arges Pitesti thường xuyên gặp bất lợi trong hiệp 1 (4 thua).
* Dự đoán: Farul Constanta thắng Hiệp 1 (hoặc chấp Hiệp 1)
* Kèo Cả Trận:
* Dựa trên phân tích toàn diện về phong độ, sự ổn định và điểm yếu của đối thủ, Farul Constanta có mọi yếu tố để giành chiến thắng.
* Dự đoán: Farul Constanta thắng cả trận
* Tỷ số dự đoán:
* Farul sẽ cố gắng kiểm soát thế trận và tận dụng điểm yếu hàng thủ của Arges. Với việc Arges thường xuyên thủng lưới nhiều, Farul có thể ghi được 2 bàn. Khả năng Arges ghi bàn là có nhưng không quá cao.
* Dự đoán: Farul Constanta 2 - 0 Arges Pitesti hoặc Farul Constanta 2 - 1 Arges Pitesti
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Farul Constanta sẽ có cuộc tiếp đón Arges Pitesti trên sân nhà trong một trận đấu mà họ được đánh giá cao hơn khá nhiều. Dựa trên các số liệu thống kê, Farul Constanta đang thể hiện một phong độ ổn định hơn, đặc biệt là sự chắc chắn trong phòng ngự. Trong khi đó, Arges Pitesti lại cho thấy nhiều bất ổn, đặc biệt là hàng thủ yếu kém và một phong độ thi đấu "không biết hòa" (chỉ thắng hoặc thua). Đây là cơ hội vàng để Farul Constanta giành trọn 3 điểm để củng cố vị trí của mình.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
Phong độ Farul Constanta (Chủ nhà):
* Tổng quan: Farul Constanta đã thi đấu 7 trận, với thành tích 2 thắng, 4 hòa và chỉ để thua 1 trận. Đây là một phong độ khá ổn định, cho thấy họ là một đội bóng khó bị đánh bại.
* Hàng công & Hàng thủ: Ghi được 7 bàn thắng (trung bình 1 bàn/trận) và chỉ để thủng lưới 6 bàn (trung bình 0.857 bàn/trận). Con số này cho thấy Farul có một hàng thủ khá chắc chắn và hiệu quả.
* Khả năng giữ sạch lưới: Giữ sạch lưới 3/7 trận, một tỷ lệ ấn tượng, củng cố thêm nhận định về sự vững chắc của hàng phòng ngự.
* Hiệp 1: Farul có thành tích hiệp 1 rất tốt với 2 trận thắng, 5 trận hòa và không thua trận nào. Điều này cho thấy họ thường nhập cuộc tốt và kiểm soát thế trận ngay từ đầu.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra là 40.4%, tỷ lệ hòa 31.2%, và tỷ lệ thua 32.9%. Farul được đánh giá là đội cửa trên.
Phong độ Arges Pitesti (Khách):
* Tổng quan: Arges Pitesti đã thi đấu 10 trận, với 4 trận thắng, 0 trận hòa và 6 trận thua. Việc không có trận hòa nào cho thấy Arges Pitesti là một đội bóng thiếu sự cân bằng, thường chơi "tất tay".
* Hàng công & Hàng thủ: Ghi được 9 bàn thắng (trung bình 0.9 bàn/trận) và để thủng lưới tới 17 bàn (trung bình 1.7 bàn/trận). Đây là một thống kê đáng báo động, cho thấy hàng thủ của Arges Pitesti cực kỳ yếu kém và dễ bị xuyên thủng. Hàng công cũng không quá sắc bén.
* Khả năng giữ sạch lưới: Chỉ giữ sạch lưới 2/10 trận, một con số thấp, phản ánh rõ ràng vấn đề ở hàng phòng ngự.
* Hiệp 1: Thành tích hiệp 1 kém cỏi với 1 trận thắng, 5 trận hòa và 4 trận thua. Arges Pitesti thường gặp bất lợi hoặc bị dẫn trước ngay từ hiệp 1.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng trung bình được nhà cái đưa ra chỉ là 18.5%, tỷ lệ hòa 28.5%, và tỷ lệ thua lên đến 59.3%. Arges Pitesti là đội cửa dưới rõ rệt và khả năng thua trận là rất cao.
Điểm nhấn đối đầu:
Mặc dù không có dữ liệu đối đầu trực tiếp, nhưng dựa vào phong độ và số liệu thống kê, Farul Constanta vượt trội hơn hẳn so với Arges Pitesti về mọi mặt, đặc biệt là sự vững chắc trong phòng ngự và khả năng kiểm soát thế trận. Hàng thủ yếu kém của Arges Pitesti sẽ là điểm yếu chí mạng khi đối đầu với một Farul ổn định.
---
3. KÈO ĐẶC BIỆT (Dự đoán)
* Kèo Châu Á (Kèo chấp):
* Farul Constanta được đánh giá là đội mạnh hơn và có lợi thế sân nhà. Với tỷ lệ thắng của nhà cái nghiêng hẳn về Farul và tỷ lệ thua cao của Arges, việc chọn Farul chấp là hợp lý. Mức chấp có thể là -0.75 hoặc -1.0.
* Dự đoán: Chọn Farul Constanta chấp
* Kèo Tài/Xỉu (Over/Under):
* Farul Constanta có hàng thủ tốt (0.857 bàn thua/trận) và hàng công ghi 1 bàn/trận. Arges Pitesti thủng lưới tới 1.7 bàn/trận nhưng hàng công chỉ ghi 0.9 bàn/trận.
* Tổng số bàn thắng trung bình của cả hai đội trong các trận đấu của họ là khoảng 1.9 bàn (Farul ghi + Arges ghi) và 2.55 bàn (Farul thủng + Arges thủng).
* Với tính chất chắc chắn của Farul và sự kém hiệu quả của hàng công Arges, khả năng bùng nổ bàn thắng không cao. Farul có thể ghi 1-2 bàn và Arges khó lòng ghi nhiều hơn 1 bàn.
* Dự đoán: Xỉu 2.5 (hoặc Xỉu 2.25 nếu có)
* Kèo Hiệp 1:
* Farul Constanta có thành tích hiệp 1 bất bại (2 thắng, 5 hòa, 0 thua), cho thấy họ thường nhập cuộc rất tốt. Ngược lại, Arges Pitesti thường xuyên gặp bất lợi trong hiệp 1 (4 thua).
* Dự đoán: Farul Constanta thắng Hiệp 1 (hoặc chấp Hiệp 1)
* Kèo Cả Trận:
* Dựa trên phân tích toàn diện về phong độ, sự ổn định và điểm yếu của đối thủ, Farul Constanta có mọi yếu tố để giành chiến thắng.
* Dự đoán: Farul Constanta thắng cả trận
* Tỷ số dự đoán:
* Farul sẽ cố gắng kiểm soát thế trận và tận dụng điểm yếu hàng thủ của Arges. Với việc Arges thường xuyên thủng lưới nhiều, Farul có thể ghi được 2 bàn. Khả năng Arges ghi bàn là có nhưng không quá cao.
* Dự đoán: Farul Constanta 2 - 0 Arges Pitesti hoặc Farul Constanta 2 - 1 Arges Pitesti




