Soi Kèo dự đoán
🏆
England League Two
Gillingham
-
Chờ kết quả
Cheltenham
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
X
2
Kèo Cơ Hội Kép
1X
X2
12
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Gillingham vs Cheltenham
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 11/10/25 • League Two
Gillingham
1 - 1
HT: 0 - 0
Cheltenham
18/04/25 • League Two
Cheltenham
1 - 1
HT: 1 - 1
Gillingham
20/12/24 • League Two
Gillingham
2 - 2
HT: 1 - 1
Cheltenham
15/04/22 • League One
Cheltenham
2 - 2
HT: 1 - 1
Gillingham
23/11/21 • League One
Gillingham
0 - 2
HT: 0 - 1
Cheltenham
06/11/21 • FA Cup
Gillingham
1 - 1
HT: 0 - 1
Cheltenham
24/08/21 • EFL Cup
Gillingham
1 - 1
HT: 1 - 1
Cheltenham
13/04/13 • League Two
Cheltenham
1 - 0
HT: 0 - 0
Gillingham
06/11/12 • League Two
Gillingham
0 - 0
HT: 0 - 0
Cheltenham
17/03/12 • League Two
Cheltenham
0 - 3
HT: 0 - 1
Gillingham
Thống Kê Đối Đầu: Gillingham vs Cheltenham
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Gillingham
VS
Cheltenham
11
Tổng bàn thắng
9
1
Trận thắng
4
3
Sạch lưới
3
1.1
Ghi bàn trung bình
0.9
4
Thắng Hiệp 1
2
1.2
Bàn thua trung bình
1.2
7
Số trận Hòa
2
2
Số trận Thua
4
3
H1 Hòa
4
3
H1 Thua
4
31%
Nhà cái dự báo Hòa
28.6%
40.2%
Nhà cái dự báo Thua
37.1%
Gillingham
Thắng: 31.4%
Thắng: 31.4%
Cheltenham
Thắng: 29.6%
Thắng: 29.6%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu giữa Gillingham và Cheltenham dựa trên các dữ liệu thống kê chi tiết.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Gillingham và Cheltenham hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu chặt chẽ và không có nhiều bàn thắng, đặc trưng của các trận đấu ở giải đấu mà hai đội đang tham gia. Gillingham đang thể hiện mình là "vua hòa" với tỷ lệ hòa cực cao, trong khi Cheltenham có phong độ cân bằng hơn nhưng hàng công lại không mấy sắc bén. Cả hai đội đều có hàng thủ khá ổn định nhưng lại thiếu đi sự bùng nổ trên mặt trận tấn công.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ Gillingham (Sân nhà):
* Sau 10 trận đấu, Gillingham chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa tới 7 trận và thua 2 trận. Đây là một tỷ lệ hòa đáng báo động, cho thấy họ khó có thể kết liễu đối thủ nhưng cũng rất khó bị đánh bại.
* Hàng công của Gillingham ghi trung bình 1.1 bàn/trận (tổng 11 bàn), trong khi hàng thủ để lọt lưới trung bình 1.2 bàn/trận (tổng 12 bàn).
* Họ giữ sạch lưới 3 trận, cho thấy khả năng phòng ngự tương đối chắc chắn.
* Trong hiệp 1, Gillingham thắng 4, hòa 3 và thua 3, cho thấy họ thường có khởi đầu không tệ.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái là 31.4%, hòa 31%, và thua 40.2%. Điều này cho thấy nhà cái đánh giá Gillingham là đội yếu hơn một chút ngay cả khi được chơi trên sân nhà.
* Phong độ Cheltenham (Sân khách):
* Cheltenham có thành tích cân bằng hơn với 4 chiến thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua sau 10 trận.
* Hàng công của đội khách kém hiệu quả hơn Gillingham, chỉ ghi trung bình 0.9 bàn/trận (tổng 9 bàn). Hàng thủ của họ để lọt lưới trung bình 1.2 bàn/trận (tổng 12 bàn), tương đương với Gillingham.
* Cheltenham cũng có 3 trận giữ sạch lưới.
* Trong hiệp 1, Cheltenham thắng 2, hòa 4 và thua 4, cho thấy họ thường khởi đầu chậm hơn hoặc không ổn định bằng Gillingham.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái là 29.6%, hòa 28.6%, và thua 37.1%. Nhà cái cũng không đánh giá cao khả năng thắng của Cheltenham khi làm khách, nhưng khả năng thua của họ thấp hơn một chút so với Gillingham.
* Thành tích đối đầu (H2H):
* Dữ liệu về thành tích đối đầu gần đây giữa hai đội không được cung cấp. Do đó, phân tích sẽ dựa hoàn toàn vào phong độ hiện tại và các chỉ số thống kê đã có.
* Chỉ số phụ khác:
* Cả hai đội đều có chỉ số bàn thắng/bại trung bình thấp, cho thấy xu hướng về một trận đấu ít bàn thắng.
* Gillingham có tỷ lệ hòa cao nhất trong các thống kê, là một yếu tố quan trọng cần cân nhắc.
---
3. KÈO TÀI/XỈU
* Phân tích: Gillingham ghi trung bình 1.1 bàn và thủng lưới 1.2 bàn/trận. Cheltenham ghi 0.9 bàn và thủng lưới 1.2 bàn/trận. Tổng số bàn thắng trung bình của cả hai đội khi kết hợp lại chỉ khoảng 2.1-2.3 bàn/trận. Cả hai đều có 3 trận giữ sạch lưới. Xu hướng trận đấu chặt chẽ, ít bàn thắng là rất rõ ràng.
* Dự đoán: Xỉu
* Mức kèo gợi ý: Dưới 2.25 hoặc dưới 2.0 (tùy theo nhà cái).
---
4. KÈO CHÂU ÂU (1X2)
* Phân tích: Gillingham có lợi thế sân nhà và khởi đầu hiệp 1 tốt hơn, nhưng lại là "vua hòa". Cheltenham có phong độ thắng/thua rõ ràng hơn nhưng hàng công yếu khi làm khách. Nhà cái đánh giá đây là trận đấu cực kỳ cân bằng với khả năng hòa rất cao (31% cho Gillingham, 28.6% cho Cheltenham). Với xu hướng hòa của Gillingham, kịch bản chia điểm là rất sáng.
* Dự đoán: Hòa (X)
---
5. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
* Dựa trên phân tích Xỉu và khả năng hòa cao, cùng với hiệu suất ghi bàn thấp của cả hai đội, tỷ số nhiều khả năng sẽ là một kết quả hòa với ít bàn thắng.
* Dự đoán tỷ số: 1-1 hoặc 0-0.
---
6. KÈO HIỆP 1
* Phân tích: Gillingham có tỷ lệ thắng hiệp 1 khá tốt (4/10), trong khi Cheltenham khởi đầu chậm hơn (thắng 2/10 hiệp 1). Tuy nhiên, với tính chất thận trọng của cả hai, nhiều khả năng hiệp 1 sẽ diễn ra với thế trận giằng co và ít bàn thắng.
* Dự đoán: Hòa (0-0) Hiệp 1
* Kèo phụ Hiệp 1: Xỉu Hiệp 1.
---
7. KÈO CẢ TRẬN
* Tổng kết: Một trận đấu giữa hai đội có hàng công yếu, hàng thủ tương đối ổn định và đặc biệt là Gillingham có xu hướng hòa rất cao. Kèo Xỉu là lựa chọn an toàn nhất, và kết quả hòa là kịch bản rất dễ xảy ra.
* Dự đoán:
* Kèo Tài/Xỉu: Xỉu
* Kèo Hiệp 1: Hòa (0-0)
* Kèo Cả trận: Hòa
* Tỷ số chính xác: 1-1
---
*Lưu ý: Mọi phân tích và dự đoán chỉ mang tính chất tham khảo. Quyết định cuối cùng thuộc về người chơi.*
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Gillingham và Cheltenham hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu chặt chẽ và không có nhiều bàn thắng, đặc trưng của các trận đấu ở giải đấu mà hai đội đang tham gia. Gillingham đang thể hiện mình là "vua hòa" với tỷ lệ hòa cực cao, trong khi Cheltenham có phong độ cân bằng hơn nhưng hàng công lại không mấy sắc bén. Cả hai đội đều có hàng thủ khá ổn định nhưng lại thiếu đi sự bùng nổ trên mặt trận tấn công.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ Gillingham (Sân nhà):
* Sau 10 trận đấu, Gillingham chỉ giành được 1 chiến thắng, hòa tới 7 trận và thua 2 trận. Đây là một tỷ lệ hòa đáng báo động, cho thấy họ khó có thể kết liễu đối thủ nhưng cũng rất khó bị đánh bại.
* Hàng công của Gillingham ghi trung bình 1.1 bàn/trận (tổng 11 bàn), trong khi hàng thủ để lọt lưới trung bình 1.2 bàn/trận (tổng 12 bàn).
* Họ giữ sạch lưới 3 trận, cho thấy khả năng phòng ngự tương đối chắc chắn.
* Trong hiệp 1, Gillingham thắng 4, hòa 3 và thua 3, cho thấy họ thường có khởi đầu không tệ.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái là 31.4%, hòa 31%, và thua 40.2%. Điều này cho thấy nhà cái đánh giá Gillingham là đội yếu hơn một chút ngay cả khi được chơi trên sân nhà.
* Phong độ Cheltenham (Sân khách):
* Cheltenham có thành tích cân bằng hơn với 4 chiến thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua sau 10 trận.
* Hàng công của đội khách kém hiệu quả hơn Gillingham, chỉ ghi trung bình 0.9 bàn/trận (tổng 9 bàn). Hàng thủ của họ để lọt lưới trung bình 1.2 bàn/trận (tổng 12 bàn), tương đương với Gillingham.
* Cheltenham cũng có 3 trận giữ sạch lưới.
* Trong hiệp 1, Cheltenham thắng 2, hòa 4 và thua 4, cho thấy họ thường khởi đầu chậm hơn hoặc không ổn định bằng Gillingham.
* Tỷ lệ thắng theo nhà cái là 29.6%, hòa 28.6%, và thua 37.1%. Nhà cái cũng không đánh giá cao khả năng thắng của Cheltenham khi làm khách, nhưng khả năng thua của họ thấp hơn một chút so với Gillingham.
* Thành tích đối đầu (H2H):
* Dữ liệu về thành tích đối đầu gần đây giữa hai đội không được cung cấp. Do đó, phân tích sẽ dựa hoàn toàn vào phong độ hiện tại và các chỉ số thống kê đã có.
* Chỉ số phụ khác:
* Cả hai đội đều có chỉ số bàn thắng/bại trung bình thấp, cho thấy xu hướng về một trận đấu ít bàn thắng.
* Gillingham có tỷ lệ hòa cao nhất trong các thống kê, là một yếu tố quan trọng cần cân nhắc.
---
3. KÈO TÀI/XỈU
* Phân tích: Gillingham ghi trung bình 1.1 bàn và thủng lưới 1.2 bàn/trận. Cheltenham ghi 0.9 bàn và thủng lưới 1.2 bàn/trận. Tổng số bàn thắng trung bình của cả hai đội khi kết hợp lại chỉ khoảng 2.1-2.3 bàn/trận. Cả hai đều có 3 trận giữ sạch lưới. Xu hướng trận đấu chặt chẽ, ít bàn thắng là rất rõ ràng.
* Dự đoán: Xỉu
* Mức kèo gợi ý: Dưới 2.25 hoặc dưới 2.0 (tùy theo nhà cái).
---
4. KÈO CHÂU ÂU (1X2)
* Phân tích: Gillingham có lợi thế sân nhà và khởi đầu hiệp 1 tốt hơn, nhưng lại là "vua hòa". Cheltenham có phong độ thắng/thua rõ ràng hơn nhưng hàng công yếu khi làm khách. Nhà cái đánh giá đây là trận đấu cực kỳ cân bằng với khả năng hòa rất cao (31% cho Gillingham, 28.6% cho Cheltenham). Với xu hướng hòa của Gillingham, kịch bản chia điểm là rất sáng.
* Dự đoán: Hòa (X)
---
5. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ
* Dựa trên phân tích Xỉu và khả năng hòa cao, cùng với hiệu suất ghi bàn thấp của cả hai đội, tỷ số nhiều khả năng sẽ là một kết quả hòa với ít bàn thắng.
* Dự đoán tỷ số: 1-1 hoặc 0-0.
---
6. KÈO HIỆP 1
* Phân tích: Gillingham có tỷ lệ thắng hiệp 1 khá tốt (4/10), trong khi Cheltenham khởi đầu chậm hơn (thắng 2/10 hiệp 1). Tuy nhiên, với tính chất thận trọng của cả hai, nhiều khả năng hiệp 1 sẽ diễn ra với thế trận giằng co và ít bàn thắng.
* Dự đoán: Hòa (0-0) Hiệp 1
* Kèo phụ Hiệp 1: Xỉu Hiệp 1.
---
7. KÈO CẢ TRẬN
* Tổng kết: Một trận đấu giữa hai đội có hàng công yếu, hàng thủ tương đối ổn định và đặc biệt là Gillingham có xu hướng hòa rất cao. Kèo Xỉu là lựa chọn an toàn nhất, và kết quả hòa là kịch bản rất dễ xảy ra.
* Dự đoán:
* Kèo Tài/Xỉu: Xỉu
* Kèo Hiệp 1: Hòa (0-0)
* Kèo Cả trận: Hòa
* Tỷ số chính xác: 1-1
---
*Lưu ý: Mọi phân tích và dự đoán chỉ mang tính chất tham khảo. Quyết định cuối cùng thuộc về người chơi.*




